PDA

View Full Version : โปรแกรมคอมพ์ที่น่าสนใจ

น้องเดียร์
13 มกราคม 2006, 21:53
วันนี้ทางเราขอนำเสนอ
"โปรแกรม สุดยอด ปฏิมากรรม ทางคณิตศาสตร์ (WholeMath)"
โปรแกรมนี้ เป็นโปรแกรมที่เรียกได้ว่า สุดยอด ปฏิมากรรม ทางคณิตศาสตร์ (WholeMath) ถือว่าน่าทึ่งมากๆ ในความสามารถของมัน เรียกได้ว่า สำหรับใครที่มีความสนใจในเรื่องของ วิชาหรือแขนงของ คณิตศาสตร์ (Mathematics) นั้นไม่ควรที่จะพลาดเป็นอย่างยิ่งเลยละครับ เพราะโปรแกรมนี้ จะทำให้คุณตกใจ แบบชนิดที่เรียกได้ว่า เหลือเชื่อ .. เช่น โปรแกรมนี้ สามารถที่จะ Plotสมการทางคณิตศาสตร์ได้
ทุกชนิด (ในโลกนี้) หรือจะเป็นการ Integration จำกัดเขตได้ทุกสมการ (ในโลกนี้) แสดงผลแบบ
Real Time และอื่นๆ ครับ .. โปรแกรมนี้เป็นโปรแกรมที่มีขนาดไฟล์ค่อนข้างเล็กครับ ดาวน์โหลดเร็วมากๆ และ ขนาดว่า แตกไฟล์ออกมาแล้ว ขนาดยังไม่ถึง 1 MB. ด้วยซ้ำไป
ไปดาวน์โหลดกันได้ที่ http://www.thaiware.com/main/info.php?id=6563 จ้า

ปล.เราคิดว่าเปงโปรแกรมที่น่าสนใจมาก โดยเฉพาะกับคนที่ชอบเลขมากๆ
อย่าลืมไปดาวน์โหลดกันนะคะ

Alberta
14 มกราคม 2006, 07:09
ใครทราบบ้างครับ
ว่า ดาวโหลดแล้วเปิดใช้ไงครับ :confused: