PDA

View Full Version : การพัฒนาโปรแกรมตั้งโจทย์คณิตศาสตร์อัตโนมัติ

krupongsak.net
15 กรกฎาคม 2016, 08:36
ผมเป็นครูคณิตศาสตร์ระดับมัธยมศึกษาเกษียณอายุราชการแล้ว ใช้เวลาประมาณกว่า 20 ปี ค้นคว้าการสร้างสื่อดิจิทัลคณิตศาสตร์ในแนวตั้งโจทย์อัตโนมัติ ประสบความสำเร็จ โปรแกรมสามารถตั้งโจทย์พิมพ์ลงใบงานได้โดยอัตโนมัติ มีหลายโปรแกรม ( น่าจะมากที่สุดในไทยที่พัฒนาขึ้นด้วยครูเพียงคนเดียว ) มีผลงานพัฒนาสื่อให้ สสวท. เป็นวิทยากรอบรมครูคณิตศาสตร์ สนใจเข้าไปใช้ได้ ครับที่ www.krupongsak.net

otakung
15 กรกฎาคม 2016, 09:00
ขอบคุณครับ

nooonuii
15 กรกฎาคม 2016, 10:00
เยี่ยมครับ :great: