PDA

View Full Version : ชิงรางวัลmp3 และ starcam กันคับ ด่วนมีคนตอบน้อย

sawaruth
28 มิถุนายน 2007, 12:33
ชิงรางวัลmp3 และ starcam กันคับ
พอดีผมไปแจกใบปลิวมาของmsiแล้วเห็นพี่ที่เป็นมาสเตอร์บอกว่าคนเข้ามาตอบน้อย
ใบปลิวก็มีน้อย หมดเขต30มิย.นี้แล้ว
อย่างล่ะ5 รางวัล
คำตอบหาได้เลยคับในเวปว่าจะโพสคำตอบให้ก็กลัวซ้ำกันเยอะไป
www.msi-thailand.com

คำถาม
1.MSI มีผลิตภัณฑ์อะไรบ้าง ตอบมา 5ชนิด
2.เมนบอร์ดรุ่นใดที่ MSI ที่ได้รับรางงัลจากเวปไซต์คอมพิวเตอร์ระดับโลก
(Tom's Hardware) ระบุเพียง 1 รุ่นเท่านั้น

ส่งคำตอบมาที่ msi_game@yahoo.com
ตรวจสอบรายชื่อผู้โชคดีในวันี่ 9 กค. นี้ที่ www.msi-thailand.com

ผมไม่มีส่วนได้เสียกับการโพสในครั้งนี้แน่ๆคับ
ไม่รู้ว่าผิดกติกาบอร์ดป่าวอ่ะถือว่านำข่าวดีๆมาบอกแล้วกันน่ะ
ถ้าใครได้รางวัลอะไรก็มาโพสบอกกันบ้างน่ะ(จะได้ขอค่าบอกหน่อย5555)

RETRORIAN_MATH_PHYSICS
29 มิถุนายน 2007, 22:00
อื้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม แล้วมานเกี่ยวกับคณิต ตรงไหน

Mr.high
30 มิถุนายน 2007, 10:11
ก็นี่มันหมวด freestyle หนิ ไม่เห็นเกี่ยวกับ math ก็ไม่เป็นไรซักหน่อย อิอิ
ขอบคุณมากนะคับที่นำเรื่องราวดีๆมาเผยแพร่ :)

จตุราชา
18 ตุลาคม 2007, 22:44
เราโดนไปเพียบพวกนี้พอมาส่งปุ๊ปมานเก็บตังเลยโชคดีมีตังไม่งั้นตายแน่ฉัน

คนมาส่งตัวใหญ่มากคาดว่าพกปืน

กลัวเว้ย