PDA

View Full Version : เรียนพี่nongtumช่วยอัพโหลดไฟล์หนังสือนี้ทีครับ

Aรักการเรียนครับป๋ม
16 กันยายน 2007, 11:46
พอดีว่าผมได้ซื้อไปแล้ว3เล่มอ่ะก็ดีนะแต่ว่าไม่รู้ว่าเล่มต่อๆไปมันซื้อที่ไหนอ่ะครับ บอกหน่อยจิ ของอ.เจริญน่ะงับ และสถาบันกวดวิชา Pure math ดีป่ะครับ ช่วย Comment หน่อยเน่อ

nongtum
17 กันยายน 2007, 03:36
ผมไม่เข้าใจแฮะว่าสามเล่มที่ว่าคือเล่มไหน แลัอยากให้อัพโหลดหนังสืออะไร

ผมไม่ได้ไปดูหนังสือในร้านได้พักใหญ่แล้วครับ อีกอย่างผมไม่ได้อยู่ในกรุงเทพ เลยบอกไม่ได้ครับว่าจะหาได้ที่ไหน
แต่ยังไงๆลองไปดูที่ศูนย์หนังสือจุฬานะครับ อาจจะมีหนังสือที่ต้องการหาก็ได้

ส่วนเรื่องสถาบันกวดวิชาผมไม่มีประสบการณ์เลยครับ คงต้องรบกวนสมาชิกท่านอื่นช่วยตอบล่ะครับ