PDA

View Full Version : เด็กใหม่ ขอฝากตัวด้วยคนนะครับ

dream's railway
28 ตุลาคม 2007, 16:52
สวัสดีครับ ผมเข้ามาเจอที่นี่โดยบังเอิญ ก็เลยสมัคร และจะขอเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

จริงๆ แล้วบอกตามตรงว่า ผมไม่ใช่คนที่เก่งคณิตศาสตร์ ไม่ได้เซียน และ โง่มากกกกก :wacko:

แต่ที่ผมตัดสินใจเป็นสมาชิกที่นี่ ก็เพราะผมชอบเรขาคณิตครับ แค่เนี้ยจริงๆ

อีกอย่าง ก็คิดว่า ลองมาเจอคณิตแบบโหดๆ ขำๆ กับทุกคน อาจทำให้ผมซึมซับความรักคณิตศาสตร์ขึ้นมาบ้าง

อ่อ ลิมแนะนำตัวเอง ผมชื่อ กูซ่า ครับ ตอนนี้อยู่ ม.5 รร. บูรณะรำลึก จ.ตรังครับ

เกรดคณิตที่ผ่านมา เฉลี่ยก็ 2.1 กว่า เหอะๆๆ เกรดจริงๆนะครับ ไม่ได้ล้อเล่น !

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะงับบบบบ

nooonuii
28 ตุลาคม 2007, 23:46
แค่มีใจมาก็พอที่เหลือมาหาที่นี่ได้ครับ ยินดีต้อนรับครับ :)

t.B.
29 ตุลาคม 2007, 00:05
ต้องมีการรับน้องมั้ยครับเนี่ย:D

29 ตุลาคม 2007, 00:06
ก็ขอฝากตัวเป็นสมาชิกคนนึงนะครับ แต่ก็ต้องซุ่มๆดูสมาชิกท่านอื่นทำโจทย์ไปก่อน
ไม่เชี่ยวจริงๆครับ

29 ตุลาคม 2007, 00:09
ส่วนรับน้อง จะรับน้องยังไงครับพี่
จะให้พิสูจน์ ทบ. อะไรคับ อร๊ากๆๆๆ 555+
สวัสดีคราบบบ