PDA

View Full Version : หาซื้อหนังสือเล่มนี้ได้จากไหนครับ

Jew
12 กรกฎาคม 2009, 19:02
คืออยากทราบว่าเราสามารถหาซื้อหนังสือทฤษฏีจำนวนของ อ.สมใจ จิตพิทักษ์ได้ที่ไหนครับ:please:
วันนี้ผมไปหาที่ศูนย์หนังสือจุฬาแทบคลั่งยังหาไม่เจอเลยครับ
:cry::cry:
ใครทราบข่าวว่าซื้อที่ไหนรบกวนช่วยบอกด้วยครับ:please:

{ChelseA}
15 กรกฎาคม 2009, 19:07
เชียงใหม่เหลือยู่ครับเล่มสีม่วงหรือป่าวครับ
อิอิ บินมาเชียงใหม่ได้ครับ

คusักคณิm
15 กรกฎาคม 2009, 20:41
สั่งในเวปศูนย์หนังสือจุฬา๊๊ฯสิครับ(ผมสั่งแล้ว ได้มาแล้วด้วย:p)

*ของอาจหมด:cry:

Jew
12 สิงหาคม 2009, 19:01
เย้ดีใจที่สุดเลยครับ
ในทีสุดผมก็ซื้อมันได้แล้ว
YAHOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO
ที่ศูนย์หนังสือจุฬากรุงเทพครับ
รีบซื้อก่อนหมดนะครับ