Mathcenter Forum

Mathcenter Forum (https://www.mathcenter.net/forum/index.php)
-   ฟรีสไตล์ (https://www.mathcenter.net/forum/forumdisplay.php?f=6)
-   -   รับทำนายดวงจ้า!!!!!! (https://www.mathcenter.net/forum/showthread.php?t=10855)

LeBron23 23 พฤษภาคม 2010 19:51

ดูให้พี่หน่อย การเรียน 23
ความรัก 46

Tanat 23 พฤษภาคม 2010 19:55

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LeBron23 (ข้อความที่ 88969)
ความรัก 46

น่าชื่นชมสปิริตของพี่ทั้งสองคนครับ :great:

กระบี่ไร้คม 23 พฤษภาคม 2010 19:57

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ the WoRLD (ข้อความที่ 88751)
การเรียนได้ไพ่ The judgement XX นะครับ

ในด้านการเรียนไพ่ใบนี้แสดงถึงการตัดสินใจที่เฉียบแหลม

ไม่ว่าจะเป็นการเลือกแนวทางในการทำโจทย์ได้ถูกแนว

หรือการตัดสินใจเลือกที่เรียนได้ดีตรงเสป็กเป็นต้น;)

ด้านความรักได้ไพ่ The Lovers VI ครับ

ไพ่คนรักแสดงให้เห็นว่าคุณกำลังจะเจอเนื้อคู่

หรือถ้ามีแฟนแล้วด้านความรักจะยั่งยืนนาน

แต่อย่าลืมว่าคุณต้องมีความเอาใจใส่ด้วยนะครับ

ไม่งั้นแห้วรับประทานแน่ๆ:kiki:

ด้านโชคชะตาได้ไพ่ The Hermit IX ครับ

ไพ่ฤาษีแสดงให้เห็นถึงโชคที่เรียบง่าย

มักจะไม่เจออะไรที่แย่มากๆเช่นถูกรถชน

แต่ก็มักไม่เจออะไรที่ดีมากเช่นถูกหวยครับ:mellow:

ขอบคุณครับ:)

sniper16 23 พฤษภาคม 2010 21:52

-*-

ตอบของหนูเร็วๆหน่อยจิ

การเรียน หมายเลข 2 อะ รอนานแล้ววว ><

เดี๋ยวไม่จ่ายเงินเลย คิคิ

the WoRLD 24 พฤษภาคม 2010 09:22

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ sniper16 (ข้อความที่ 88835)
การเรียนเลข 12 ค่ะ

><

สู้เพื่อ วิศวะ

การเรียนได้ไพ่ The Lovers VI นะครับ

ไพ่คนรักในด้านการเรียนแสดงให้เห็นว่าคุณจะ

ได้พบเจอบทเรียนที่คุณชอบพอหรือ

อาจเจอคุณครูที่ถูกจริตครับ:)

DARK SWORD 24 พฤษภาคม 2010 09:25

คุณ the WoRLD ครับ ถ้าผมจะถามเรื่องอื่นนอกจากการเรียน โชคชะตา ความรัก ได้หรือปล่าวครับ

the WoRLD 24 พฤษภาคม 2010 09:34

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Keehlzver (ข้อความที่ 88824)
รบกวนคุณ The World อีกรอบนะครับ มีคนฝากให้ทำนายครับ

โชคชะตา 99 ความรัก 22 เเละ การเรียน 19 ครับ

รบกวนอีกครั้งนะครับ :please:

โชคชะตาได้ไพ่ The Magician I ครับ

ไพ่พ่อมดแสดงว่าคุณจะมีโชคด้านที่มีการใช้สติปัญญา

เช่นการแข่งขันและมีโชคในด้านที่ต้องใช้งานผู้ที่ด้อยกว่าตนเอง

แต่ต้องมีศีลธรรมและความพยายาม นะครับ;)

ความรักได้ไพ่ The Lovers VI ครับ

แสดงให้เห็นว่าคุณมีกำลังจะเจอเนื้อคู่

หรือถ้ามีแฟนแล้วความรักจะยั่งยืนนาน

แต่อย่าลืมว่าคุณต้องมีความพยายามด้วยนะครับ

ไม่งั้นอาจแห้วรับประทาน:kiki:

โชคชะตาได้ไพ่ The Death XIII ครับ

ไพ่ยมทูตไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คุณคิดนะครับ

ไพ่ใบนี้แสดงถึงความเป็นอนิจจังทุกสิ่งล้วน

ไม่เที่ยงแท้โชคชะตาของคุณแปรเปลี่ยน

ดั่งสายนำที่มิอาจคาดเดา:mellow:

the WoRLD 24 พฤษภาคม 2010 09:37

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ DARK SWORD (ข้อความที่ 89041)
คุณ the WoRLD ครับ ถ้าผมจะถามเรื่องอื่นนอกจากการเรียน โชคชะตา ความรัก ได้หรือปล่าวครับ

ได้เฉพาะคุณDarkSwordเท่านั้นนะครับ

ส่งมาเลยครับ;)

the WoRLD 24 พฤษภาคม 2010 09:42

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LeBron23 (ข้อความที่ 88969)
ความรัก 46

การเรียนได้ไพ่ The Hermit IX ครับ

ไพ่ฤาษีแสดงให้เห็นถึงการเรียนหรือการแข่งขันที่เรียบง่าย

มักจะไม่เจออะไรที่แย่มากๆเช่นสอบตก

แต่ก็มักไม่เจออะไรที่ดีมากเช่นได้ที่1ครับ:mellow:

ด้านความรักได้ไพ่ The Moon XVIII ครับ

ไพ่จันทราแสดงให้เห็นถึงความรักที่หนาวเหน็บ

แต่หากฟ่าฟันมาได้ย่อมพบกับความสมหวังครับ:)

the WoRLD 24 พฤษภาคม 2010 09:49

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ math Evil (ข้อความที่ 88872)
การเรียนเลข 28
โชคชะตา 99
ความรัก 4

การเรียนได้ไพ่ The wheel of fortune X นะครับ

ไพ่กงล้อแห่งโชคชะตาแสดงให้เห็นว่าความสามารถของคุณไม่คงที่

ยามจะดีก็จะเก่งเลย ยามจะซวยก็อ่อนเลย

ดังนั้นอย่าหลงระเริงไปกับความสุขชั่ววูบจากความสามารถ นะครับ:)

ความรักได้ไพ่ The Hi Erophant V นะครับ

ไพ่พระสังฆราชในด้านความรักแสดงถึงการเป็นผู้ให้

หากรักใครชอบใครทุ่มให้เต็มที่ครับรับรองว่าสมหวัง:wub:

โชคชะตาได้ไพ่ The Fool 0 นะครับ

ไพ่ขอทานหรือคนโง่ไม่ได้มีความหมายแย่เลยนะครับ

แต่แปลว่าได้พบเจอเรื่องดีๆเรื่อยๆไม่เคยจบสิ้นดังนั้น

ก็ขอให้ตั้งใจทำวันนี้ให้ดีที่สุดครับรับรองว่าจะประสบแต่ความสำเร็จ:great:

the WoRLD 24 พฤษภาคม 2010 09:57

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คนอยากเก่ง (ข้อความที่ 88898)
การเรียน 28
โชคชะตา 88
ความรัก 99

การเรียนได้ไพ่ The judgement XX นะครับ

ในด้านการเรียนไพ่ใบนี้แสดงถึงการตัดสินใจที่เฉียบคม

ไม่ว่าจะเป็นการเลือกแนวทางในการทำโจทย์ได้ถูกต้อง

หรือการตัดสินใจเลือกที่เรียนได้ดีตรงตามที่ชอบเป็นต้น;)

โชคชะตาได้ไพ่ The Strenght VIII ครับ

ไพ่แห่งความแข็งแกร่งในด้านโชคชะตาแปลว่าความมั่นคง

โชคของคุณจะค่อนข้างมั่นคงอยู่ตรงกลางๆมากกว่าเลวร้ายหรือดีสุดโต่ง

ดังนั้นหากเจอสิ่งที่คิดว่าแย่มากใหคิดไว้ว่ามันไม่แย่อย่างที่คิด

และหากเจอสิ่งที่คิดว่าดีมากให้จำไว้ว่ามันไม่ดีอย่างที่คิดเสมอไปนะครับ:mellow:

ความรักได้ไพ่ The Hi-Erophant V นะครับ

ไพ่พระสังฆราชในด้านความรักแสดงถึงการเป็นผู้ให้

หากรักใครชอบใครทุ่มให้เต็มที่ครับรับรองว่าสมหวัง:wub:

DARK SWORD 24 พฤษภาคม 2010 10:25

ผมอยากรู้อาชีพในอนาคตอะครับ ขอเลข35ครับ

the WoRLD 24 พฤษภาคม 2010 12:59

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ DARK SWORD (ข้อความที่ 89051)
ผมอยากรู้อาชีพในอนาคตอะครับ ขอเลข35ครับ

ได้เลยครับ;)

ได้ไพ่ The Temperance XIV ครับ

ไพ่แห่งการเปลี่ยนแปลงแสดงว่าอาชีพในอนาคตของคุณ

ที่ทำแล้วรุ่งจะเป็นอาชีพที่เกี่ยวข้องกับการเปลี่ยนแปลง

เช่น ทนายความ,ศัลยแพทย์,นักวิทยาศาสตร์

นักการบัญชี,สถาปนิก,นักออกแบบ,นักเล่นหุ้น เป็นต้น

แต่ผมไม่ได้หมายความว่าห้ามเป็นอาชีพอื่นนะครับ

แค่อาชีพดังกล่าวทำแล้วจะรุ่งแต่ต้องตั้งอยู่บนความไม่ประมาทนะครับ:)

คนอยากเก่ง 24 พฤษภาคม 2010 16:01

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ the WoRLD (ข้อความที่ 89049)

ในด้านการเรียนไพ่ใบนี้แสดงถึงการตัดสินใจที่เฉียบคม

ไม่ว่าจะเป็นการเลือกแนวทางในการทำโจทย์ได้ถูกต้อง

หรือการตัดสินใจเลือกที่เรียนได้ดีตรงตามที่ชอบเป็นต้น;)

โชคชะตาได้ไพ่ The Strenght VIII ครับ

ไพ่แห่งความแข็งแกร่งในด้านโชคชะตาแปลว่าความมั่นคง

โชคของคุณจะค่อนข้างมั่นคงอยู่ตรงกลางๆมากกว่าเลวร้ายหรือดีสุดโต่ง

ดังนั้นหากเจอสิ่งที่คิดว่าแย่มากใหคิดไว้ว่ามันไม่แย่อย่างที่คิด

และหากเจอสิ่งที่คิดว่าดีมากให้จำไว้ว่ามันไม่ดีอย่างที่คิดเสมอไปนะครับ:mellow:

ความรักได้ไพ่ The Hi-Erophant V นะครับ

ขอบคุณมากเลยครับ:please:

DARK SWORD 24 พฤษภาคม 2010 17:35

ขอบคุณครับ

เวลาที่แสดงทั้งหมด เป็นเวลาที่ประเทศไทย (GMT +7) ขณะนี้เป็นเวลา 14:48