Mathcenter Forum

Mathcenter Forum (https://www.mathcenter.net/forum/index.php)
-   ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น (https://www.mathcenter.net/forum/forumdisplay.php?f=31)
-   -   สพฐ. (https://www.mathcenter.net/forum/showthread.php?t=9785)

Siren-Of-Step 27 มกราคม 2010 22:14

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SolitudE (ข้อความที่ 76689)
โอ้ แต่ละคนที่ผ่านมาน่ากลัวมากครับ

ผมช็อคอีกรอบแล้ว :died:

(ขอให้ผมฟลุ๊คอีกสักรอบ สาธุๆ)

ป.ล. ผมยังไม่ทราบว่าคุณ RT,,Ant~* อยู่เขตไหนเลยครับ

ป.ล. เขตผมประกาศลำดับที่ด้วย

ได้ที่เท่าไรหรอครับ :died::confused:

RT,,Ant~* 27 มกราคม 2010 22:15

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SolitudE (ข้อความที่ 76689)
โอ้ แต่ละคนที่ผ่านมาน่ากลัวมากครับ

ผมช็อคอีกรอบแล้ว :died:

(ขอให้ผมฟลุ๊คอีกสักรอบ สาธุๆ)

ป.ล. ผมยังไม่ทราบว่าคุณ RT,,Ant~* อยู่เขตไหนเลยครับ

ป.ล. เขตผมประกาศลำดับที่ด้วย

ประกาศลำดับที่เช่นกัน :')

คงจะเตรียมตัวรอบสองกันต่อเลยใช่มั้ยครับเนี่ย 55+

1 เดือนกว่า ๆ เท่านั้นเอง :haha:

SiR ZigZag NeaRton 27 มกราคม 2010 22:29

สรุปมีแต่เขตผมใช่ไหมเนี่ยที่ไม่ประกาศลำดับที่:tired:
(พอดีอยู่เขตที่ไม่ใช่เขต1เลยเน่านิดนึง:haha:)

ง่วงนอน 28 มกราคม 2010 10:14

ผมติดคับ แต่เค้าบอกว่า คนที่ได้เหรียญ ทองและเงินไปนิครับ
ผมได้ทองหุๆ

GoRdoN_BanksJunior 28 มกราคม 2010 19:34

ปีนี้พี่ Solitude ได้ที่ 1 ครับ 70 คะแนน เก่งบรมเลย

ผมได้ที่ 4 ลำดับสุดท้ายพอดีเลยได้ 56 คะแนน(เหรียญทอง)

ป.ล. พี่ Solitude อยู่ค่ายคอมใช่มั้ยครับ ชื่อเล่นชื่อ เบ๊นช์

ชอบมาค่ายแมทจนเขานึกว่าอยู่ค่ายแมทไปแล้ว

ป.ล.2 ผมรู้แล้วทำไมทุกปีเขาไม่ประกาศคะแนนอ่ะครับ เน่าบรมเลย

SolitudE 28 มกราคม 2010 19:48

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior (ข้อความที่ 76766)
ปีนี้พี่ Solitude ได้ที่ 1 ครับ 70 คะแนน เก่งบรมเลย

ผมได้ที่ 4 ลำดับสุดท้ายพอดีเลยได้ 56 คะแนน(เหรียญทอง)

ป.ล. พี่ Solitude อยู่ค่ายคอมใช่มั้ยครับ ชื่อเล่นชื่อ เบ๊นช์

ชอบมาค่ายแมทจนเขานึกว่าอยู่ค่ายแมทไปแล้ว

ป.ล.2 ผมรู้แล้วทำไมทุกปีเขาไม่ประกาศคะแนนอ่ะครับ เน่าบรมเลย

แต่ได้ 70 รู้สึกแย่มากๆเลยครับ

เขตอื่นคงได้ 100 กว่าๆกันทั้งนั้น :cry:

ขอบ่นเรื่องสอบ MWIT Square วันนี้เล็กน้อยครับ

คณิตยากมาก ทำได้ 5-6 ข้อเอง :sweat:

ป.ล.รู้สึกคะแนนจะเบียดกันในช่วง 30-50

ป.ล. คนเก่งๆไปสอบกันน้อยมากๆ ไปเข้าค่าย @mwit กันหมดเลย (หมดคู่แข่ง :kiki:)

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ RT,,Ant~* (ข้อความที่ 76693)
ประกาศลำดับที่เช่นกัน :')

คงจะเตรียมตัวรอบสองกันต่อเลยใช่มั้ยครับเนี่ย 55+

1 เดือนกว่า ๆ เท่านั้นเอง :haha:

ก็ตั้งใจอย่างนั้นละครับ

สอบได้ปีนี้ปีสุดท้ายแล้ว

อยากมีผลงานดีๆไว้เป็นคติเตือนน้องๆ ร.ร.ผม

ป.ล. ผมคงไม่ดีพอที่จะเป็นตัวอย่าง :cry:

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step (ข้อความที่ 76691)
ได้ที่เท่าไรหรอครับ :died::confused:

อย่างที่น้องอาร์ทบอกไว้ละครับ (คะแนนแย่มากๆ)

GoRdoN_BanksJunior 28 มกราคม 2010 20:31

สรุปว่าที่ผมบอกมาถูกเปล่าครับ

RT,,Ant~* 28 มกราคม 2010 20:39

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SolitudE (ข้อความที่ 76773)
แต่ได้ 70 รู้สึกแย่มากๆเลยครับ

เขตอื่นคงได้ 100 กว่าๆกันทั้งนั้น :cry:

ขอบ่นเรื่องสอบ MWIT Square วันนี้เล็กน้อยครับ

คณิตยากมาก ทำได้ 5-6 ข้อเอง :sweat:

ป.ล.รู้สึกคะแนนจะเบียดกันในช่วง 30-50

ป.ล. คนเก่งๆไปสอบกันน้อยมากๆ ไปเข้าค่าย @mwit กันหมดเลย (หมดคู่แข่ง :kiki:)

ก็ตั้งใจอย่างนั้นละครับ

สอบได้ปีนี้ปีสุดท้ายแล้ว

อยากมีผลงานดีๆไว้เป็นคติเตือนน้องๆ ร.ร.ผม

ป.ล. ผมคงไม่ดีพอที่จะเป็นตัวอย่าง :cry:

อย่างที่น้องอาร์ทบอกไว้ละครับ (คะแนนแย่มากๆ)

มาบอกว่าแย่เหมือนกันครับ ๆ ได้ 70นิด ๆ เท่านั้น :(

SolitudE 28 มกราคม 2010 20:42

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior (ข้อความที่ 76789)
สรุปว่าที่ผมบอกมาถูกเปล่าครับ

ถูกแล้วละครับ :happy:

Siren-Of-Step 28 มกราคม 2010 22:30

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SiR ZigZag NeaRton (ข้อความที่ 76694)
สรุปมีแต่เขตผมใช่ไหมเนี่ยที่ไม่ประกาศลำดับที่:tired:
(พอดีอยู่เขตที่ไม่ใช่เขต1เลยเน่านิดนึง:haha:)

ได้กี่คะแนนครับ

ปล. ผมไม่ได้ไปสอบหรอก อยากรู้คะแนนชาวบ้าน เขาเฉย ๆ :haha::haha:

SiR ZigZag NeaRton 28 มกราคม 2010 22:43

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step (ข้อความที่ 76824)
ได้กี่คะแนนครับ

ปล. ผมไม่ได้ไปสอบหรอก อยากรู้คะแนนชาวบ้าน เขาเฉย ๆ :haha::haha:

ก็เค้าไม่ประกาศทั้งคะแนนและลำดับที่ครับ:sweat:

GoRdoN_BanksJunior 29 มกราคม 2010 22:29

ผมได้ 59 เองครับ ได้ที่ 4

BlankStaR 04 กุมภาพันธ์ 2010 16:51

ผมติดคับได้ 20+ นี่แหละครับ
เค้าเอา 12 คน

bakured 04 กุมภาพันธ์ 2010 18:29

อ่า..มีแต่เขตเราที่ไม่ประกาศคะแนนสินะ--*...บอกแต่เหรียญ...
แล้วก็ไม่เห็นจาบอกเอากี่คนตรงไหนเลยหว่า--*....
เตรียมรอบ2ดีกว่า--* รอบแรกโครตแป๊กเลยคิดเลขพลาดหลายข้อ--*

easy12346 06 กุมภาพันธ์ 2010 19:21

ที่สงขลาเค้าบอกแค่เหรียญเองง่ะ...
รอบสองม.ต้นยากไหมครับ

เวลาที่แสดงทั้งหมด เป็นเวลาที่ประเทศไทย (GMT +7) ขณะนี้เป็นเวลา 01:06