Mathcenter Forum

Mathcenter Forum (https://www.mathcenter.net/forum/index.php)
-   ฟรีสไตล์ (https://www.mathcenter.net/forum/forumdisplay.php?f=6)
-   -   Good bye mathcenterforum (https://www.mathcenter.net/forum/showthread.php?t=6974)

Platootod 05 เมษายน 2009 17:58

Good bye mathcenterforum

เนื่องจากผมให้สัญญากับทุกท่านไว้แล้วว่าถ้าผมผิดผมจะยอมออกจากเว็บซึ่งผมก็ผิดจริงๆ
ดังนั้นตั้งแต่นี้ขอให้ทุกท่านจำไว้ว่าไม่มีผมอีกแล้วนะคับ

ถึงแม้อยากอยู่เพียงไรแต่สัญญาต้องเป็นสัญญา

LightLucifer 05 เมษายน 2009 18:00

กรรมสิครับแบบนี้
สมัครใหม่ก็เป็นคนใหม่แล้วครับ อิอิ คราวนี้ชื่อ ปลาทูทอด แล้วกันนะ อิอิ

jabza 05 เมษายน 2009 18:15

กำ !! ครับ

อะไรมันจะเศร้าปานนั้นครับ แค่ผิดเพียงหนสองหนเองครับ

สุภาษิตที่ว่า 4เท้ายังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง เลยครับ

mathematiiez 05 เมษายน 2009 18:19

เห็นด้วยนะ >< "4เท้ายังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง เลยครับ"
สมัครใหม่ดีกว่านะ ถ้ายังมีใจรักใน คณิต จริง ๆ ^^

คusักคณิm 05 เมษายน 2009 18:20

ขอถามจริงๆเถอะ

จะสัญญาไว้ทำไม???

คนเรามั่นใจในตัวเองมากเกินไปก็ไม่ดีนะ

อยากรู้ว่า จะสมัครใหม่ ทำไม เปลือง เนื้อที่เปล่าๆ ใช่ตัวเดิมน่ะแหละ พวกเรายกโทษให้อยู่แล้วเรื่อง จิ๊บๆ

ปล.แล้วตั้งไว้ในห้อง ม.ต้น ทำไม ตั้งไว้ในฟรีสไตล์ดีกว่า:p

POSN_Psychoror 05 เมษายน 2009 18:26

ติดเชื้อไวรัสมาจากคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า กับคุณ Naruto-Su. มาเหรอครับ:confused:

[SIL] 05 เมษายน 2009 18:34

มันหยาบคายมากเลยนะครับที่บอกว่าเป็นพวกเดียวกับคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า กับคุณ Naruto-Su. :D

LightLucifer 05 เมษายน 2009 18:34

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ jabza (ข้อความที่ 53122)
กำ !! ครับ

อะไรมันจะเศร้าปานนั้นครับ แค่ผิดเพียงหนสองหนเองครับ
สุภาษิตที่ว่า 4เท้ายังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง เลยครับ

ใช่เลยครับ ในเว็บนี้ ผมหน้าแตกนับครั้งไม่ถ้วนเลยครับ
คนไม่รู้ไม่ใช่คนผิดนี่ครับ แล้วก็คราวหลังก็อย่าประมาทอีกแล้วกกันนะครับอิอิ
ปล. ขอให้ออนไลน์มาสักครั้งมาดูคอมเม้นนี้ด้วยเถอะนะ ไม่งั้นโพสไปคุณก็ไม่เห็นอ่ะสิ

[SIL] 05 เมษายน 2009 18:39

เป็นนักล้มผู้ยิ่งใหญ่แบบ อับบราฮัม ลินคอร์น ครับ พลาดมาไม่รู้ตั้งกี่ครั้ง สุดท้ายก็ยิ่งใหญ่ได้ :great:
ปล. แค่นี้มันจิ๊บจ๊อยครับ :laugh:

คusักคณิm 05 เมษายน 2009 18:43

ประธานาธิบดีคนที่ 16 ของ สหรัฐ น่ะหรอ

วาทะของท่าน
คุณอาจจะหลอกคนทุกคนได้ในบางเวลา คุณอาจจะหลอกคนบางคนได้ตลอดเวลา แต่คุณไม่สามารถหลอกคนทุกคนได้ตลอดเวลา

การกระทำดังกว่าคำพูด

เราไม่สามารถเลี่ยงความรับผิดชอบในวันพรุ่งนี้โดยเลี่ยงมันวันนี้

Scylla_Shadow 05 เมษายน 2009 19:04

ผมก็ว่างั้นครับ

ผมเองก็เคยหน้าแตกหลายครา

แต่ว่ามันก็เป็นประสบการณ์ไม่ใช่เหรอครับ

ทุกคนก็พลาดกันได้

nongtum 05 เมษายน 2009 21:05

คิดมากอะไรล่ะครับ ทำผิดแค่นั้น ยังมีโอกาสแก้ตัวอีกเยอะนะ

แต่เมื่อตัดสินใจแล้ว ก็เคารพการตัดสินใจครับ

banker 06 เมษายน 2009 11:21

ผมถามอะไรเปิ่นๆ ตอบอะไรมั่วๆ (ในเว็บบอร์ดนี้) บ่อยๆ
ถ้าคิดว่ารู้แล้ว เก่งแล้ว ก็ไม่ต้องมาเข้าหาความรู้หรอกครับ :D

ผิดในนี้ดีกว่าไปผิดในห้องสอบ:D

square1zoa 06 เมษายน 2009 21:54

เห็นด้วยกับทุกคนครับ

sarun_morn 09 เมษายน 2009 13:03

คนเราผิดได้ทุกคน แต่จงปรับตนให้ถูกต้องตลอดไป

เวลาที่แสดงทั้งหมด เป็นเวลาที่ประเทศไทย (GMT +7) ขณะนี้เป็นเวลา 23:10