Mathcenter Forum

Mathcenter Forum (https://www.mathcenter.net/forum/index.php)
-   ข่าวคราวแวดวง ม.ปลาย (https://www.mathcenter.net/forum/forumdisplay.php?f=22)
-   -   ตัวแทนระดับชาติ 2555 (https://www.mathcenter.net/forum/showthread.php?t=16182)

polsk133 20 เมษายน 2012 22:00

ตัวแทนระดับชาติ 2555

เป็นไงมั่งครับของศูนย์สวนกุหลาบ ใครได้มั่ง:great::great: เห็นว่าประกาศวันนี้

coke 21 เมษายน 2012 13:48

ยังเลยครับ พอดี CB ยังตรวจไม่เสร็จก็เลยประกาศวันจันทร์ทางเว็บครับ

polsk133 21 เมษายน 2012 15:10

อ่อขอบคุณครับ รบกวนถามนิดนึชงครับว่าค่าย3เรียนหัวข้ออะไรบ้าง

ปล.คุณน่าจะได้อยู่แา้วแหละครับ อันดับดีมาทุกค่ายเลย

polsk133 23 เมษายน 2012 15:16

ประกาศละครับ

ศูนย์ : โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย 1
รายชื่ออาจารย์
รศ.ดร. นิตติยา ปภาพจน์ หัวหน้าทีม อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ญ
ผศ.ดร. จริยา อุ่ยยะเสถียร รองหัวหน้าทีม อาหาร ปกติ เสื้อขนาด S ญ
อ. สมศรี ตั้งดวงดี อาจารย์สังเกตการณ์ อาหาร ปกติ เสื้อขนาด L ช
รายชื่อนักเรียน
นาย. ปวัตน์ แก้วฤทธิ์ นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด L ช
นางสาว. แคทลียา เนื่องสิกขาเพียร นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด L ญ
เด็กชาย. สุชาครีย์ ชื่อลือชา นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ช
เด็กชาย. ณัฐวุฒิ บุญสิริพัฒนาเจริญ นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด L ช
นาย. พชร นาคะยืนยงสุข นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ช
เด็กชาย. ภาสวุฒิ สุขพนิชนันท์ นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ช
ศูนย์ : โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย 2
อ. พรชัย ชัยสนิท หัวหน้าทีม อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ช
อ. มานิตย์ จิรโกเมศ รองหัวหน้าทีม อาหาร ปกติ เสื้อขนาด XL ช
อ. สกุลรัตน์ รัตนนุสสรณ์ อาจารย์สังเกตการณ์ อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ญ
นางสาว. อติกานต์ โสมาภา นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ญ
เด็กชาย. เชษฐ์พงษ์ภัช บูรณศิลป์ นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด L ช
เด็กชาย. ณฐนนท์ อัครภาพ นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด L ช
เด็กหญิง. สุเจษฎา อุดมศรีรุ่งเรือง นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ญ
นาย. พีรธัช สุขไพศาล นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ช
นาย. ณัฏฐพล พฤกษาทร นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด L ช
ศูนย์ : โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย 3
ดร. จิณดิษฐ์ ละออปักษิณ หัวหน้าทีม อาหาร ปกติ เสื้อขนาด XL ช
อ. มงคล วงศ์พยัคฆ์ รองหัวหน้าทีม อาหาร ปกติ เสื้อขนาด XL ช
อ. อาภาพร บุญชู อาจารย์สังเกตการณ์ อาหาร ปกติ เสื้อขนาด XL ญ
เด็กชาย. พีรธัช ฤทธิกาญจน์ นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ช
เด็กหญิง. พรทิพา พูนผลทรัพย์ นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ญ
เด็กชาย. สิรภพ จิตรมีศิลป์ นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด XL ช
เด็กชาย. พีระณัฐ นิมิตสุรชาติ นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด S ช
นาย. เคส ชลบุญญาเดช นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด L ช
เด็กชาย. รัตนะ ภักดี นักเรียน อาหาร ปกติ เสื้อขนาด M ช
ศูนย์ : โรงเรียนเตรียมทหารกรมยุทธศึกษา

ยินดีกับทุกคนด้วย ปล.บางคนที่คิดว่าน่าจะติด ดันไม่ติด โหดกันมากครับทุกๆๆคน ขอให้ได้เหรียญทองนะครับ

Form 23 เมษายน 2012 21:48

ยินดีด้วยครับ :)

TuaZaa08 24 เมษายน 2012 00:58

เสียใจที่ปีนี้ไม่ได้ไป ทำตัวเองแท้ๆเลยเรา TT

PP_nine 26 เมษายน 2012 21:49

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ polsk133 (ข้อความที่ 138892)
อ่อขอบคุณครับ รบกวนถามนิดนึชงครับว่าค่าย3เรียนหัวข้ออะไรบ้าง

ปล.คุณน่าจะได้อยู่แา้วแหละครับ อันดับดีมาทุกค่ายเลย

เสียดายที่ตอนนี้อาจารย์เปลี่ยนไปหลายท่านแล้ว เท่าที่ผมทราบและยังอยู่ตอนนี้ก็มี

อ.พรชัย (พีชคณิต) เปลี่ยนเรื่องในการสอนไปไม่ซ้ำปี ปีก่อนๆก็เช่น Ring, Generating Function, Lagrange Interpolation

อ.ณรงค์ (ทฤษฎีจำนวน) เปลี่ยนเรื่องเช่นกันครับ เช่น order, arithmetic function

เวลาที่แสดงทั้งหมด เป็นเวลาที่ประเทศไทย (GMT +7) ขณะนี้เป็นเวลา 18:43