Mathcenter Forum

Mathcenter Forum (https://www.mathcenter.net/forum/index.php)
-   ข่าวคราวแวดวงประถม ปลาย (https://www.mathcenter.net/forum/forumdisplay.php?f=25)
-   -   ประกาศผลสอบGifted สวนกุหลาบฯ (https://www.mathcenter.net/forum/showthread.php?t=10181)

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง 02 มีนาคม 2010 20:02

ประกาศผลสอบGifted สวนกุหลาบฯ

www.sk.ac.th :):)

Tanat 02 มีนาคม 2010 20:14

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง (ข้อความที่ 80730)

ยินดีด้วยน่ะครับ พรุ่งนี้มีนัดกันอีกแล้ว (แถวสะพานพุทธ) :p :)

คุณเทพแห่งคณิตตัวจริง ผมขอโทษด้วยครับ ผมมาดูที่เวปของสวนใหม่ดูแล้ว เขาเปลี่ยนวันรายงานตัว เป็นวันศุกร์ที่ 5 มีนาคม ครับ ไม่ใช่วันที่ 3 มีนาคม แล้วครับ ตรวจสอบความถูกต้องอีกทีน่ะครับ :please:

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง 02 มีนาคม 2010 20:16

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat (ข้อความที่ 80731)
ยินดีด้วยน่ะครับ พรุ่งนี้มีนัดกันอีกแล้ว (แถวสะพานพุทธ) :p :)

ยินดีด้วยเช่นกันครับ:happy:

ปล.คุณ Tanat สอบสาธิตปทุมวันรึป่าว:confused:

Tanat 02 มีนาคม 2010 20:21

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง (ข้อความที่ 80732)

ปล.คุณ Tanat สอบสาธิตปทุมวันรึป่าว:confused:

ใจก็อยากไปลองดูน่ะครับ แต่ตอนนี้ขอรอผล ปสม อีกที่ก่อนน่ะ (โล่งใจแล้วล่ะครับ) :)

kabinary 02 มีนาคม 2010 20:36

ดีใจด้วยครับ ปีหน้าจะตามไปให้ได้
มาถ่ายทอดวิทยายุทธ์ให้ผมด้วยนะ
จะรออยู่แถวๆห้องประถมนี้นะครับ

:)

ข้อสอบวิชาภาษาไทยปีนี้ออกยังไงบ้างครับ
มีเขียนเรียงความจริงหรือเปล่า

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง 02 มีนาคม 2010 21:27

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ kabinary (ข้อความที่ 80740)
ข้อสอบวิชาภาษาไทยปีนี้ออกยังไงบ้างครับ
มีเขียนเรียงความจริงหรือเปล่า

ไม่มีครับ

ปล.ตกลงgifted ส.ก. รายงานตัว 3มี.ค. หรือ 5มี.ค.กันแน่:confused:

Tanat 02 มีนาคม 2010 21:27

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง (ข้อความที่ 80732)

คุณเทพแห่งคณิตตัวจริง ผมมาดูที่เวปสวนฯ ใหม่แล้วน่ะครับ วันรายงานตัวเค้าเปลี่ยนเป็นวันศุกร์ที่ 5 มีนาคม แล้วครับ (เดี๋ยวจะไปเก้อครับ) ทางที่ดีเช็คดูที่เวปสวนฯ ใหม่น่ะครับ :)

หยินหยาง 02 มีนาคม 2010 22:26

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat (ข้อความที่ 80731)

คุณคนรักคณิต ผมขอโทษด้วยครับ ผมมาดูที่เวปของสวนใหม่ดูแล้ว เขาเปลี่ยนวันรายงานตัว เป็นวันศุกร์ที่ 5 มีนาคม ครับ ไม่ใช่วันที่ 3 มีนาคม แล้วครับ :please:

อ้อที่นัดกันที่แถวสะพานพุทธ ที่แท้ก็ สวนใหม่นั่นเอง:p:p

ยินดีด้วยครับ :great::great::great:

banker 03 มีนาคม 2010 08:44

ยินดีกับว่าที่เด็กสวนทุกท่านครับ

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง 03 มีนาคม 2010 09:22

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat (ข้อความที่ 80756)
คุณเทพแห่งคณิตตัวจริง ผมมาดูที่เวปสวนฯ ใหม่แล้วน่ะครับ วันรายงานตัวเค้าเปลี่ยนเป็นวันศุกร์ที่ 5 มีนาคม แล้วครับ (เดี๋ยวจะไปเก้อครับ) ทางที่ดีเช็คดูที่เวปสวนฯ ใหม่น่ะครับ :)

พ่อผมลองไป ที่ สวนฯ แล้ว เขาบอกว่ารายงานตัววันนี้(3มี.ค.) แต่วันที่5 มี.ค. เป็นวันสุดท้ายอ่ะครับ
ตกลงยังไงกันแน่:confused:

Tanat 03 มีนาคม 2010 09:34

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง (ข้อความที่ 80791)
พ่อผมลองไป ที่ สวนฯ แล้ว เขาบอกว่ารายงานตัววันนี้(3มี.ค.) แต่วันที่5 มี.ค. เป็นวันสุดท้ายอ่ะครับ
ตกลงยังไงกันแน่:confused:

เพื่อนของพ่อก็พาลูกไปดูคะแนนเหมือนกัน ตอนแรกเค้าบอกเฉพาะวันที่ 5 มีนาคม ครับ แต่พอผู้ปกครองจำนวนมากไปสอบถาม และแย้งว่าในเวปไซด์สวนฯ ระบุคำว่า "ภายในวันที่ 5 มีนาคม" (ไม่ใช้คำว่า "ในวันที่ 5 มีนาคม") ทำให้ผู้ปกครองพาเด็กๆ ไปรายงานตัวกันจำนวนมาก เพราะเกรงว่าจะพลาด โรงเรียนจึงเปิดรับให้รายงานตัวตั้งแต่วันที่ 3-5 มีนาคม ครับ :)

ปล.) ได้ลำดับที่เท่าไร และคะแนนแต่ละวิชาเป็นไงบ้าง (ผมได้ลำดับที่ 28 ครับ)

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง 03 มีนาคม 2010 09:36

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat (ข้อความที่ 80795)
เพื่อนของพ่อก็พาลูกไปดูคะแนนเหมือนกัน ตอนแรกเค้าบอกเฉพาะวันที่ 5 มีนาคม ครับ แต่พอผู้ปกครองจำนวนมากไปสอบถาม และแย้งว่าในเวปไซด์สวนฯ ระบุคำว่า "ภายในวันที่ 5 มีนาคม" (ไม่ใช้คำว่า "ในวันที่ 5 มีนาคม") ทำให้ผู้ปกครองพาเด็กๆ ไปรายงานตัวกันจำนวนมาก เพราะเกรงว่าจะพลาด โรงเรียนจึงเปิดรับให้รายงานตัวตั้งแต่วันที่ 3-5 มีนาคม ครับ :)

ปล.) ได้ลำดับที่เท่าไร และคะแนนแต่ละวิชาเป็นไงบ้าง (ผมได้ลำดับที่ 28 ครับ)

คะแนน และลำดับที่ดูที่ไหนอ่ะครับ (รู้แต่ว่าผมติด):please:

Tanat 03 มีนาคม 2010 09:38

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker (ข้อความที่ 80789)
ยินดีกับว่าที่เด็กสวนทุกท่านครับ

ขอบคุณ คุณลุง Banker คุณคนรักคณิต พีหยินหยาง คุณFurry คุณee72 คุณกิตติ คุณเทพแห่งคณิตฯ คุณnew hope น้องkabinary คุณnongtum (และทุกคนที่ไม่สามารถระบุชื่อได้ทั้งหมดในห้องนี้) มากครับ ที่ให้ข้อมูลและข้อคิดดีๆ เสมอมา และเป็นส่วนช่วยในความสำเร็จของผมครับ :please:

banker 03 มีนาคม 2010 09:44

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat (ข้อความที่ 80798)
ขอบคุณ คุณลุง Banker มากครับ ที่ให้ข้อคิดดีๆ เสมอมา และเป็นส่วนช่วยในความสำเร็จของผมครับ :please:

ยินดีด้วยอีกครั้ง

อยากบอกว่า สวนฯก็ดีแล้ว ชุมนุมคณิตฯที่นั่นแข็งมาก มีพี่เก่งๆแยะ บรรยากาศก็ดีครับ

เรียนทีเดียวถึง ม. ปลายได้เลย ไม่ต้องดิ้นรนตอน ม. 3 อีกครั้ง :D

Tanat 03 มีนาคม 2010 09:44

อ้างอิง:

ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง (ข้อความที่ 80796)
คะแนน และลำดับที่ดูที่ไหนอ่ะครับ (รู้แต่ว่าผมติด):please:

เพื่อนพ่อโทรบอกว่าเค้าติดบอร์ดรายชื่อผู้เข้าสอบทุกคน และบอกคะแนนสอบในแต่ละวิชาของทุกคนด้วยครับ คุณพ่อของคุณยังอยู่ที่สวนฯ หรือเปล่าครับ? ลองไปดูคะแนนที่บอร์ดครับ :p

ปล) ช่วงบ่ายผมจะไปที่สวนฯ เก็บบรรยากาศวันประกาศผล :haha::haha:

เวลาที่แสดงทั้งหมด เป็นเวลาที่ประเทศไทย (GMT +7) ขณะนี้เป็นเวลา 19:46