หัวข้อ: สมาคมฯ warm up !!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 ตุลาคม 2010, 19:55
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
เดี๋ยวจะเสนอชื่อคุณ -SIL- เข้าประกวดเป็นอาจารย์ผู้ออกข้อสอบ PAT ให้ครับ... แต่ผมว่าเฉลยผิดนี่หนักกว่าอย่างแรกนะครับ คุณ-SIL- มีคุณสมบัติตรงทุกอย่างเลยครับ เพราะจะเฉลยแต่คำตอบไม่เฉลยวิธีทำ แต่อีกหน่อยต้องเปลี่ยนนะครับ เพราะเค้าจะไม่เฉลยอีกแล้วตั้งแต่ครั้งหน้า ดังนั้นไม่ต้องกลัวว่าใครจะรู้ครับ แบบนี้ที่เขาเรียกกันว่าโปร่งใสครับ
ขออภัยยืมชื่อกระทบชิ่งหน่อยครับ เผื่อจะได้มีการปรับปรุงที่ดีขึ้น สงสารอนาคตเด็กไทยครับ
คงจะกลายเป็นโปร่งแสงแล้วละครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้