ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 ตุลาคม 2010, 22:49
omni omni ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

omni is on a distinguished road

ต้องขออภัยด้วยนะครับสำหรับข้อความที่ผมได้โพสลงไป ความจริงผมต้องการแค่เฉลยอ่ะครับ แต่มันก็อาจจะดูแรงไปสำหรับใครบางคน[ขึ้นอยู่กับประสบการณ์ของคนเหล่านั้น] ถ้าหากคุณหยินหยางขุ่นเคืองใจประการใด ก็ขอโทษไว้นะที่นี้จริงๆนะครับ ไม่ได้มีเจตนาที่จะดูหมิ่นหรือเหยียมหยามประการใด

ประเด็นก็คือว่า ต้องยอมรับว่าผมไม่มีความสามารถพอที่จะหาคำตอบได้ด้วยตนเอง ซึ่งตอนนี้มันใกล้จะสอบแล้วอ่าครับ ผมเลยต้องการเฉลยมาทำให้เร็วที่สุด ถ้าคุณหยินหยางสามารถคิดได้ก็ช่วยโพสลงด้วยนะครับ เพราะผมไม่เห็นมีใครตอบกันแล้ว หรือถ้าคุณหยินหยางไม่สะดวกเพราะว่าสมาชิกบางท่านอาจจะยังอยากตอบกันอยู่ ก็กรุณาโพสอีเมลที่สามารถติดต่อกลับ หรือจะให้ผมโพสอีเมลของผมไว้ก็ได้ครับ ขอบคุณครับมากครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้