ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 พฤศจิกายน 2006, 05:35
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
คุณ nongtum รวดเร็วปานกามนิตหนุ่มจริงๆ ข้อมูลที่ให้มาถูกต้องครบถ้วนแล้วครับ โดยเฉพาะข้อมูลจาก paper ที่คุณ nongtum uploaded ไว้ให้ อันนั้นใหม่สำหรับผมครับ น่าสนใจจริงๆ เท่าที่อ่านดูคร่าวๆ ผมว่าสาเหตุที่ผลบวกอันที่ Lucas คิดได้ ไม่เป็นที่รู้จักกัน น่าจะเป็นเพราะไม่มี explicit example ประกอบละมั้ง ถ้ามีตัวอย่างสวยๆอย่าง Millin series น่าจะดังไปนานแล้วล่ะ

แน่นอนคุณ nongtum รับไปอีก 3 คะแนนครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้