ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 ธันวาคม 2006, 19:01
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

ผมคิดออกแล้วว่าจะ hint อะไรอีกดี hint นี้จะเป็นอันสุดท้ายของการแข่งขันนี้แล้วนะครับ จะไม่มีการ hint ใดๆเพิ่มอีก ไม่ว่าข้อนี้หรือข้อไหน ถ้าหลังจากให้เวลาพอสมควรแล้ว (ไม่น้อยกว่า 1 สัปดาห์แน่นอนครับ) ยังไม่มีใครตอบ ผมก็จะเฉลยล่ะนะ

ผมจะโพสต์ hint วันพรุ่งนี้ตอนประมาณทุ่มนึงนะครับ เดิมว่าจะใช้วิธีเพิ่มคะแนนให้กับข้อนี้ แต่คิดว่ามันคงจะไม่ช่วยอะไรได้มากนัก

แล้วพบกันใหม่วันพรุ่งนี้ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้