ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 ตุลาคม 2010, 13:30
DOMO DOMO ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

DOMO is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คนอยากเก่ง View Post
โจทย์ที่ไหนอะครับ
ผมคิดไม่ออก ไปคำนวณwolfram alpha มีจำนวนจินตภาพเยอะเลยครับ
โทษทีครับ ข้อ2 ลืมเขียนว่าเอาคำตอบเฉพาะที่เป็นจำนวนจริงครับ (ให้มันไม่เกินม.ต้น) ถ้าข้อสอบจริงๆน่าจะเอาทุกคำตอบครับ

ปล.ข้อ 2 ไม่ยากมากครับ แต่ต้องรอบคอบหน่อยครับ

31 ตุลาคม 2010 13:55 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ DOMO
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้