ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 ตุลาคม 2010, 22:39
Juniors's Avatar
Juniors Juniors ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

Juniors is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LightLucifer View Post
อื้มม

งั้นก็น่าลองเอามาเทียบกับ AVISO เพราะตอนนี้ผมว่า AVISO ทำออกมาได้ดีกว่าทั้ง EXIM และ ZENITH

แต่เล่มนี้ก็ไม่แน่
รู้ได้อย่างไรครับ คุณยังไม่เห็นงานเลย ผมไ่ม่ชอบนะ คนที่ชอบพูดแบบนี้อะ รุ่นพี่ผมที่ทำออกมา ผมว่าก็ดีอยู่แล้ว จะมาเทียบกันไม่ได้หรอกครับของแบบนี้ เพราะ AVISO เน้นเนื้อหา ส่วน EXIMIUS/ZENITH เน้นการสอดแทรกเทคนิคการทำโจทย์

5th POSN: Gold medal
IPST 2008: Gold medal

Friendship:
Dektep RoSe_JoKer Anonymous314 owlpenguin tatari_nightmare

31 ตุลาคม 2010 22:42 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Juniors
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้