หัวข้อ: Paolo's sum
ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 พฤศจิกายน 2010, 00:12
PaoBunJin PaoBunJin ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

PaoBunJin is on a distinguished road
Send a message via MSN to PaoBunJin
Default Paolo's sum

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆทุกคน ไม่ได้เข้ามานานเลยสำหรับผม พอดีสัปดาห์ก่อนมีไอเดียแว๊บเข้ามาครับ เลยลองคิดๆดู ได้เป็นทฤษฎีบทออกมาครับ ไม่แน่ใจว่าเคยมีคนคิดหรือยัง เลยนำมาให้ดูกัน เป็นไฟล์ภาพนะครับ(พิมพ์LaTeX ไม่เป็นครับ) รบกวนพี่กร พี่ nooonuii และพี่ๆน้องๆท่านอื่นๆช่วยดูหน่อยนะครับว่าเคยมีหรือยัง(ระบุตัวพี่ท่านทั้งสองนะครับด้วยความชื่นชมในผลงาน) พรุ่งนี้ผมว่าจะไปให้อาจารย์ที่ ม.เกษตรดูด้วยครับ ได้ผลยังไงจะมาบอกกันอีกที
อันแรกนะครับ
รูปภาพที่แนบมาด้วย

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้