ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 พฤศจิกายน 2010, 21:30
JKung's Avatar
JKung JKung ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

JKung is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ราชาสมการ View Post
เออ ผมคิดว่าน้ำกลั่นบริสุทธิ์มากๆๆๆเลยนาครับ contractile vacuole คอยไล่บีบน้ำทันเหรอครับ
แสดงว่า อ่างที่ 2 ก็ไม่น่าจะปกติแล้วใช่ไหมครับ(พารามีเซียมไม่ใช่เครื่องจักร555+ ไม่ีรู้เหมือนกานครับ)
ก้อย่างว่าครับ สงสัยผมคงผิดครับ
อ่าใช่ค่ะ ความเป็นจริงอาจจะตายก่อนก็ได้ 555+ เหนื่อยจนบีบไล่น้ำไม่ทัน =^^=
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้