หัวข้อ: True - False Marathon
ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 กุมภาพันธ์ 2007, 10:08
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ warut:
อยากทราบว่าสำหรับข้อ 109. นี้ จริงๆแล้ว คุณ nooonuii ตั้งใจให้มันเป็นโจทย์แบบ tricky หรือแบบที่ผมตอบครับ

ข้อนี้ผมต้องการคำตอบแบบ rigorous ครับ เพราะ คุยกันมารอบนึงแล้วว่ามันไม่จริงสำหรับเมทริกซ์ศูนย์

ป.ล. ที่เอาโจทย์มารวมกันไว้ที่เดียวเพราะเครื่องผมโหลดช้าครับ กว่าจะได้แต่ละหน้าแทบขาดใจ บางทีกด refresh กันสองสามรอบกว่าจะได้ครบทั้งหน้าเวบ