ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 ธันวาคม 2010, 22:38
Amankris's Avatar
Amankris Amankris ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Amankris is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LightLucifer View Post
นับใหม่แล้วได้ 76 อ่ะครับ ไม่ทราบว่าครับหรือยัง
ปล ใช้หลักเดิมแต่สงสัยจะนับพลาดไป
อยากให้ลองคิด แล้วตรวจสอบด้วยตัวเองดูสักรอบสองรอบนะครับ

เช็คด้วยตัวเองดูก่อนนะครับ นับขาดเกินอะไรตรงไหนหรือเปล่า

อีกทักษะหนึ่งสำหรับคนที่จะทำโจทย์วิชาคณิตศาสตร์ได้ดี นั่นคือ การหาข้อผิดพลาดของตนเอง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้