หัวข้อ: New Year Gifts 2011
ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มกราคม 2011, 06:12
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road

ตรวจเสร็จอย่างรวดเร็วเพราะ ส่งมา 3 ท่าน

คะแนนเป็นดังนี้ครับ

คุณ nongtum 10/20

คุณ Yuranan 7/20

คุณ หยินหยางได้ 6/20

ไหนๆจะแจกแล้ว ก็ให้เข้ารอบทั้ง 3 คนเลยคร้าบ
-----------------------------------------------------------------------------

เดิมคะแนนจะคูณด้วย 20 แต่เปลี่ยนใจแล้ว ตอนนี้คะแนนแต่ละคนจะถูกคูณด้วย 40 ครับ เก็บไว้เป็นเงินติดกระเป๋าแต่ละคน

ผมจะเข้ามาที่ web นี้อีกทีตอน 1 ทุ่มกว่าๆ ระหว่างนี้ ให้ทั้ง 3 ท่าน นึกไว้ในใจว่าชอบเลขไหน (จาก 1-20) โดย

คุณ nongtum เลือกได้ 5 ตัวเลข

คุณ Yuranan เลือกได้ 4 ตัวเลข

คุณ หยินหยาง เลือกได้ 3 ตัวเลข

แล้วให้แต่ละท่านส่ง pm มา (เลือกเลขซ้ำกันได้ครับ )

หลังจากส่ง pm มาครบแล้ว ก็มาลุ้นพร้อมๆกันทั้ง 3 ท่านที่กระทู้นี้ครับ เพราะผมจะมา post ว่าหลังเลขแต่ละตัวมีเงินกี่บาท

Note: ทั้ง 20 หมายเลขมี 100-400 บาทกระจายอยู่ โดย 400 บาทมีเยอะสุดคือ 8 ป้ายครับ

ขอให้โชคดีทั้ง 3 ท่าน