ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 มีนาคม 2007, 08:52
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ HankTon:
อยากได้เฉลยทุกข้อที่คุณ nooonuii ทำไว้เลยอะครับ จะได้มั้ยน้อ แล้วแต่จะกรุณาครับ
อ่า...อยากได้หมดเลยเหรอครับ
ปัญหาคือ ผมมีคำตอบในเศษกระดาษครับ
ผมตั้งใจว่าจะเอาคำตอบมาลงที่นี่เรื่อยๆจนกว่าจะครบ
ในอีกทางหนึ่งก็จะ copy โค้ด Latex จากที่นี่ไปพิมพ์เก็บไว้ด้วย
ถ้าผมเฉลยที่นี่ครบเมื่อไหร่ก็คงพิมพ์เสร็จพอดี
ถึงตอนนั้นอาจจะทำเป็นไฟล์ pdf มาแจกได้ครับ
ถ้าอยากได้จริงๆก็คงต้องรอหน่อยล่ะครับ
ซึ่งผมก็ยังบอกแน่นอนไม่ได้ว่าเสร็จเมื่อไหร่ เพราะโจทย์เยอะมากๆ
แต่ถ้าอยากรู้คำตอบโดยไม่ต้องรอและอ่านภาษาอังกฤษได้
ผมแนะนำเวบนี้ครับ
mathlink
อยากได้คำตอบข้อไหน ปีไหน ประเทศอะไร มีหมดครับ