ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 กุมภาพันธ์ 2011, 21:23
วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2's Avatar
วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ cfcadet View Post
ลองคิดแล้วไม่แน่ใจคำตอบหน่ะครับ
http://www.cvpic.com/view.php?c=0dea...8679b59985cc0f
เว็บนี้มีไวรัสครับ ผมพูดเองไม่มีพลาดครับ ถ้าพลาด ผมจะช่วยแก้ปัญหาโจทย์ระดับโลกให้คุณเลยครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Amankris View Post
@#8
โลกของคณิตศาสตร์ไม่ได้มีแค่จำนวนนับนะครับ
เพราะมีจำนวนไม่นับด้วยครับ หนึ่งในจำนวนนั้นคือ คุณ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ paobluespark View Post
นคิดแล้วบอกวิธีคิดด้วยครับ ผมก็อยากรู้T^T
คุณอย่าอยากรู้มากเลยครับ เดี๋ยวจะแสนรู้

07 กุมภาพันธ์ 2011 21:27 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้