ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 กุมภาพันธ์ 2011, 21:56
วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2's Avatar
วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ MoO_O~^^ View Post
ตาม หัวข้อครับ การสอบคณิตศาสตร์ นานาชาติ
สอบ รอบ2 เอากี่คนครับ
ถ้าผ่านจะเปนยังไงต่อครับ
ผมมีประสบการณ์จะมาแนะนำครับ นานาชาติรอบ 2 รับ 1 คน ปีก่อนผมเป็นตัวแทน 1 คนที่ว่าครับ พอเสร็จแล้วได้ไปแข่งที่ประเทศอเมริกาครับ เป็นการแข่งระดับโลก มี 120 คะแนน ถึงผมจะได้ที่ 1 แต่ผมก็พลาดไป 1 ข้อ ได้ 118 คะแนนครับ ปีนี้ผมจะไม่เอาจริงครับ ให้เด็กๆ ไปแข่งกันเอาเองครับ get ยังครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ DOMO View Post
รู้สึกว่าจะเอา 15% นะครับ (ไม่แน่ใจนะครับ)
ทำไมความรู้สึกของคุณไม่เคยถูกเลยอะครับ ผมว่าคุณเลิกรู้สึก แล้ว หัดทำโจทย์ดีกว่าครับ
ก็บอกอยู่ว่ารับ 1 คน คุณจะมา 15 % ไรอีกครับนี่

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ~ArT_Ty~ View Post
ทั้งประเทศคัดเหลือประมาณ 90 คนเข้าค่ายครับ(ที่ได้เหรียญทองกะเหรียญเงินแหละครับ)

อยากไปค่ายสพฐ. จังครับ ยังไม่เคยได้ซักที
แฉครับ - คุณคนนี้ชื่อ อาร์ท ปัจจุบัน ชั้น ม.5 โรงเรียน วัดหนองลิงขบครับ คุณคนนี้ชอบเอาโจทย์ไปถามเพื่อน แล้วมาตอบครับ สอบคณิตศาสตร์ในห้องตกทุกที ผมมีสายลับครับ ส่วนกระผมเป็นผู้ออกข้อสอบในการสอบเข้าแพทย์ ในมหาวิทบาลัยจุฬา ครับ อยากเจอมาหาได้นะครับ ผมรออยู่ งุงิ

07 กุมภาพันธ์ 2011 22:09 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: multiple consecutive posts merged
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้