ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 กุมภาพันธ์ 2011, 22:10
ราชาสมการ's Avatar
ราชาสมการ ราชาสมการ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

ราชาสมการ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 View Post
ผมมีประสบการณ์จะมาแนะนำครับ นานาชาติรอบ 2 รับ 1 คน ปีก่อนผมเป็นตัวแทน 1 คนที่ว่าครับ พอเสร็จแล้วได้ไปแข่งที่ประเทศอเมริกาครับ เป็นการแข่งระดับโลก มี 120 คะแนน ถึงผมจะได้ที่ 1 แต่ผมก็พลาดไป 1 ข้อ ได้ 118 คะแนนครับ ปีนี้ผมจะไม่เอาจริงครับ ให้เด็กๆ ไปแข่งกันเอาเองครับ get ยังครับ
โห เป็นความกรุณาที่เยี่ยมยอดที่สุดแล้วครับ
( =0= )'''