ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 กุมภาพันธ์ 2011, 16:38
THE REGISTER THE REGISTER ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

THE REGISTER is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Jamezpds View Post
ผมว่านะ ที่ได้เป็น 1/3อ่ะ
คือเราสนใจแค่สีที่ได้รึเปล่า ประมาณว่า จะสุ่มยังไงก็ได้แบบ ด,ด ด,ข ข,ข เท่านั้น มันไม่มีทางที่จะเป็น แดงกับม่วง หรือ ขาวกับส้มอะไรประมาณนี้ป่าวครับ
แต่ความน่าจะเป็นที่หยิบได้แต่ละเหตุการณ์ดิครับ ผมว่ามันไม่เท่ากันนะ
อย่างที่พี่ข้างบนบอก ถ้ามีขาวสักพันล้านลูก กับแดงสอง ความน่าจะเป็นที่หยิบได้ ขาวคู่ จะมีมากกว่า ขาวแดง หรือ แดงคู่ใช่ปะครับ
ตอนแรกผมก็ใช้ncrคิดอะครับได้2/3 แต่THE REGISTER เขาบอกว่าต้องเป็น 1/3
ก็เลยมางงๆกันอยู่เนี่ยคับ
ปล.THE REGISTER ที่จริงเป็นเกย์นะครับ สนใจถามได้
อย่าโพสข้อความที่ไม่เกี่ยวกับหัวข้อเลยครับ คุณJamezpds
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้