ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 เมษายน 2011, 20:53
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -SIL- View Post
ผมก็มีโจทย์ปัญหาที่ใช้แข่งขัน TMO 1-7 ทุกข้อ (ซึ่งติดเฉลยเฉพาะคำตอบมาบางปี)
และ shortlist (พร้อมเฉลย) 3-4 ครั้ง (ซึ่งแสกนลงไม่ไหว) หากอยากได้กรุณาส่งที่อยู่มาครับ(ฟรี)
ระวังนะครับ เดี๋ยวจะสแกนไหวแต่ส่งให้ไม่ไหว นะครับ

ผมว่าอย่างแรกที่ต้องศึกษาก่อนก็คือแผนผังของเว็บไซต์นี้ กระทู้และหัวข้อที่มีอยู่ในเว็บไซต์นี้ แล้วคุณอาจจะได้ในสิ่งที่คุณต้องการแล้วก็ได้ ผมรู้สึกว่ามีหลายคนที่มีความคิดที่จะรวบรวมข้อสอบไว้แต่ก็... ขอให้โชคดีครับ

ผมอ่านช่วงแรกที่บอกสิ่งอยากจะทำ กับหมายเหตุที่ให้ไว้ข้างล่าง เช่นข้อ 4-5 แล้วยังงอยู่เหมือนกัน
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้