ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 พฤษภาคม 2011, 10:15
ผู้โง่เขลา's Avatar
ผู้โง่เขลา ผู้โง่เขลา ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

ผู้โง่เขลา is on a distinguished road

แห่ะะๆ ดีครับ เราคิดว่า ก็เริ่มอ่านตั้งแต่ปิดเทอมไปเลยอ่ะครับ แบ่งว่า จันทร์ พุธ ศุกร์ ก็อ่านซัก2วิชาแบบหลัก ส่วนเวลาก็แล้วแต่ความไหวอ่ะครับ ส่วนอังคาร พฤหัส เสาร์ ก็อ่านอีกสองวิชาอ่ะครับ วันอาทิตย์ก็อาจจะพักผ่อนอ่ะครับ อย่าหักโหม เดี๋ยวะไม่ได้อะไรเลย แต่ย้ำว่าพักบ้างนะครับ เพราะถ้าทำแบบนี้ตลอดๆ ค่อยๆเป็นค่อยๆไป จะดีครับ อ่านทันแน่ เก็ยทีละเล็กละน้อยอ่ะครับ แล้วต้องมีวินัยในตัวเองครับ ก็ประมานนี้อ่ะครับ สู้ๆนะครับ เราก็เข้า ม ปีนี้ อิอิ สู้ๆนะครับ