ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 พฤษภาคม 2011, 01:27
Bonegun Bonegun ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

Bonegun is on a distinguished road

คือตอนวิธีคืดของ คุณ กิตติ ใน #3

กรณี me ก็ดี ae le ก็ดี ไม่น่าจะยุบรวมอย่างนั้นครับ

เหมือนว่า ถ้าผมถ้าคำถาม
โยนลูกเต๋าสองลูก จงหาความน่าจะเป็นที่แต้มรวม เป็น 7
เอาง่ายๆ ว่าตอนคิด แซมเปิ้ลสเปซ จะเป็น 36 หรือ 11 ครับ

(คือสรุปว่า ผม เห็นด้วย กับ 1/5)

แล้วก็เห็นด้วยกับประเด็นเรื่อง คำถาม ของคุณ lek2554 เหมือนกันคับ
ถ้า บอกว่า สุ่มหยิบ แล้วได้ "คำ" นี่ เผลอ อาจต้องตอบ 1/13

คือ เรื่องนี้ (คอมบิ)
ผมว่ามันยากตรงภาษาไทยเนี่ยแหละนะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้