ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 ธันวาคม 2005, 00:21
nithi_rung nithi_rung ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

nithi_rung is on a distinguished road
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ jojo:
เหลือข้อที่ผมอยากรู้อีกข้อนึงคือ21ครับ

แล้วข้อ26นี่ได้5/9แน่ไหมครับ ถ้าถูกจะได้เตรียมเฮเลย

ส่วนข้อ7ผมก็ว่าน่าจะได้0นะ ขอคำอธิบายด้วยครับ

แล้วพอจะมีใครทราบว่าmin max ของปีที่แล้วไหมครับ

หรือคะแนนที่ได้รางวัลชมเชย อันนี้ของถามพี่นิธิก็แล้วกัน หรือถ้าใครรู้บอกด้วยนะครับ
ขออนุญาตใช้สิทธิโดนพาดพิงครับ
คะแนนปีที่แล้ว สุงสุด 85/100 แต่คะแนนที่ได้รางวัลชมเชยนี่ไม่แน่ใจนะครับ ขอโทษด้วย น่าจะประมาณแถวๆ 60

ที่จริงว่าจะมาเฉลยข้อ 30 (สี่เหลี่ยมจัตุรัส) แต่มีคนมาเฉลยให้แล้ว ไอเดียตามนั้นละครับ

แล้วก็ข้อ 26. ที่เป็นเวกเตอร์ ตอบ \(\frac{5}{18}\) แน่นอนครับ แล้วก็ข้อ 21 มีคนมาเฉลยแล้วเนาะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้