ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 ธันวาคม 2005, 00:25
nithi_rung nithi_rung ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

nithi_rung is on a distinguished road
ถึงน้อง jojo
คือพี่ก็เป็นคนนึงที่สอบปีที่แล้วละครับ ส่วนปีนี้หมดสิทธิ์สอบแล้ว
ปีที่แล้ว ที่ 1 คือพี่วุฒิชัยครับ ได้ 85/100 ที่ 2 นี่ถ้าจำไม่ผิดชื่อธนวิต (โทษทีน้องลำดับรุ่นไม่ถูก คนนี้ปีนี้อยู่ ม.6) ได้ 83 แล้วก็ที่ 3 มีพี่กับพี่วุฒิศักดิ์ ได้ 81/100
เรื่องคะแนนรางวัลชมเชยนี่ไม่แน่ใจนะครับ ก็อย่างที่หลายๆ คนว่าละ ข้อสอบง่ายขึ้น (แต่ไม่ง่ายจนเกินไป) อย่างปีที่ผ่านๆ มา (ก่อนที่ข้อสอบจะยากอย่างเมื่อปีที่แล้วกับ 2 ปีที่แล้ว) นี่จะมีคนได้ประมาณ 50 คน ใครรู้เกณฑ์ที่แน่นอนช่วยตอบด้วยนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้