ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 พฤษภาคม 2011, 20:29
bovornwich's Avatar
bovornwich bovornwich ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

bovornwich is on a distinguished road

ผมเคยไปแข่งครั้งที่ 2 ได้ชนะเลิศครับ มันเป็นเกี่ยวกับเกมส์ลับสมองของหนังสือเครืออมรินทร์ครับ เช่นเกม kenken (คล้ายsudoku) ละก็เกมอะไรไม่รู้ครับ
เพราะแข่งตั้งแต่ปีที่แล้ว (2010) มีประมาณ 3 เกมส์ ที่ผมชนะผมก็ไม่รู้เพราะอะไร รึว่าร.ร.ผมฝึกเยอะกว่าร.ร.อื่นละมั้งครับ มีเวลาฝึกเยอะกว่าอะครับเลยได้ช
นะเลิศ (รางวัลได้เงิน 3 พันกับไปเกาหลี) อย่าหาว่าอวดนะครับ