ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 พฤษภาคม 2011, 20:11
luciferluffy's Avatar
luciferluffy luciferluffy ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

luciferluffy is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ XCapTaiNX View Post
ไม่สอบนะครับ(ปี 54) จะสอบอีกทีเมื่อเข้าโรงเรียนได้แล้ว (วัดว่าจะเรียนวิชาอังกฤษอยู่ในระดับไหน)ครับ

ที่สอบโรงเรียนได้แล้วนี้หมายความว่า เราสอบและสามรถเข้าเรียนมหิดลได้แล้วใช่ไหมคับ แล้วถ้าอังกริดได้ไม่ค่อยดีอะคับ เค้าจะรับไหม

แล้วส่วนมากคะนิด กับ วิทย์ออกเรื่องไรอะคับ ของปีที่ผ่านมา

01 สิงหาคม 2011 21:51 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้