ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 พฤษภาคม 2011, 19:47
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

ช่วงสามเดือนแรกคือประมาณกลางเดือนมิถุนายน - กลางเดือนกันยายน ผมจะใช้ระบบขายตรงก่อนครับ คือสั่งซื้อได้ดังรายละเอียดที่ผมจะแจ้งอีกครั้ง แล้วหลังจากนั้นค่อยคิดว่าจะส่งเข้าระบบร้านหนังสือทั่วไปอีกที

หนังสือมีจำนวนหน้าทั้งหมดประมาณ 400 หน้าครับ. ตอนนี้อยู่ในช่วงพิสูจน์อักษรและแก้ไขเรื่องหน้าปก ซึ่งคาดว่าจะเสร็จทั้งหมดตามที่ตั้งเป้าไว้คือกลางเดือนมิถุนายนนี้แน่นอนครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้