ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 ธันวาคม 2005, 21:50
น้องเดียร์'s Avatar
น้องเดียร์ น้องเดียร์ ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

น้องเดียร์ is on a distinguished road
Post การสอบแข่งขัน

อยากทราบว่าประมาณช่วงเดือนธันวาคมถึงเมษายนมีสอบแข่งขันอะไรของม.ต้นบ้างคะ
แล้วก้อประกายกุหลายมันสอบช่วงไหนเหรอคะ
อีกอย่างหนึ่ง คืออยากทราบว่าโครงการGifted Math ของเตรียมอุดม มันคัดเลือกอย่างไรค่ะ
สุดท้ายนี้ ขอบคุณค่ะ

25 ธันวาคม 2005 20:33 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ น้องเดียร์
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้