ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 กรกฎาคม 2011, 21:07
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ t.B. View Post
พี่กอนแต่งเองหรอครับ>> "ผู้ปกครองต้องเริ่มต้น นักเรียนต้องฝึกฝน ครูต้องพัฒนา" โดนกันทั่วหน้า ทั้ง ผู้ปกครอง นักเรียน และคุณครู เลยครับ

ปล.รอเป็นลูกค้าอีกหนึ่งคนครับ
ทั้งหมดบนหน้าปก คิดเองหมดครับ

จะรอรับตังค์นะครับ.

วันนี้ส่งเพลทเข้าโรงพิมพ์แล้วครับ ถ้าโรงพิมพ์เริ่มพิมพ์ได้เร็ว ก็จะเสร็จเร็วกว่าเดิม ท่านใดที่เป็นตัวแทนประเทศและต้องการใช้เพื่อเตรียมสอบ EMIC ก.ค. เดือนนี้ ก็ pm มาบอกผมได้นะครับ เพราะถ้าออกจากโรงพิมพ์มันจะไปช้าตอนเข้าเล่มแบบเย็บกี่ ซึ่งถ้าใครต้องการเร็วมาก ก็อาจจะเ่ร่งให้แบบไสกาวเฉย ๆ ซึ่งแป๊บเดียวเสร็จ หรืออาจจะเย็บกี่บางส่วนให้ก่อน
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้