ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 กรกฎาคม 2011, 21:09
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ cadetnakhonnayok.com View Post
น่าจะไปปักหมุดที่ข้อความวันนี้นะครับ
ข้อความวันนี้ ปักไม่ได้ครับ แต่ถ้ามีคนตอบทุกวัน ก็จะปรากฎในข้อความนี้ทุกวันครับ.

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ lek2554 View Post
วันนี้ผมโอนเงินเข้าบัญชีคุณกรแล้วครับ

ธ.ไทยพาณิชย์ 14:58:27 11/07/54 จำนวนเงิน $\int_{-66}^{66}(2)dx .00 $ บาท

ส่งที่อยู่ไปทาง คุณmail แล้วครับ
ตัวเงินที่โอนเข้ามาของคุณเล็ก ผมตรวจสอบแล้วถูกต้องครับ แต่ ณ เวลานี้ผมยังไม่เห็นอีเมล์ที่ส่งมาหาผมเลยครับ รบกวนคุณเล็กช่วยส่งที่อยู่มาหาผม โดย pm มาก็ได้ครับ หรือจะลองส่งอีเมล์มาใหม่

วันนี้ยังมีอีกหนึ่งท่านครับ ที่โอนมาแล้วผมยังไม่ทราบว่าใคร บางทีอาจจะแฟกซ์ที่อยู่ไปที่เบอร์ 02
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้