ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 กรกฎาคม 2011, 23:13
กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย's Avatar
กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย is on a distinguished road

ผมเสนอแนะว่า จำนวนข้อที่ให้เติมคำตอบควรเป็น 10 ข้อ หรือ 15 ข้อ ให้เหมือนกันหมดทั้งประถม ,ม.ต้นและม.ปลาย
และ ข้อแสดงวิธีทำขอ 4 ข้อ ก็พอครับ (ต้องเป็นข้อที่เจ๋งจริงๆนะครับ) เพราะส่วนใหญ่จะต้องใช้ความพยายามมากในการพิมพ์คำตอบ
เครื่องผมอืดมากครับพอพิมพ์ไปเยอะๆ มีข้อแสดงวิธีทำหลายข้อที่ผมทำได้ในสมุดโน๊ตของผม
แต่พิมพ์ลงคอมไม่ไหวจริงๆครับ มันอืดมากไม่รู้ว่าเพราะการพิมพ์อธิบายด้วยlatexเยอะไปหรือป่าว
สุดท้ายพิมพ์ได้เท่าที่ส่งคำตอบไปครับ
ส่วนของโอลิมปิกก็ควรจำกัดจำนวนข้อให้คะแนนพอๆกันกับระดับประถม ม.ต้น และม.ปลายนะครับ

17 กรกฎาคม 2011 23:17 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้