ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 กรกฎาคม 2011, 07:04
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ PoomVios45 View Post
อยู่ กทม. จ้า...

การส่ง 3 เล่ม กลัวว่า ซองจะขาดหรือเปล่า เป็นห่วงเหมือนกัน ..
เพราะเคยสั่งหนังสือเพชรยอดมงกุฏ หลายเล่ม ซองแทบจะขาดเลยหละ ..
หนังสือยับเลย ... T T
ขอบคุณ คุณ PoomVios45 สำหรับข้อมูลเรื่องซองนะครับ ผมสอบถามดูแล้วเกี่ยวกับเรื่องซอง อย่างหนังสือที่เคยส่งเป็นพวก pocket book ก็ถือว่าหนาในระดับหนึ่ง เวลาส่งหรือตีกลับมา นาน ๆ จะเจอที่ขาดอยู่เหมือนกันครับ เพื่อแก้ปัญหานี้ก็คงจะส่งแยกเล่มละซองครับหรือไม่ก็ใส่กล่องไปเลย

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Αρχιμήδης View Post
โอนเงินให้แล้วครับ ธนาคารกรุงเทพ จำนวน 264.00 บาท วันที่ 20 /07/ 2554 รบกวนพี่กอนช่วยส่งหนังสือมาที่
นายศรัณย์ ปัญจะเรือง
มหาวิทยาลัยมหิดล บ้านชัยพฤกษ์ ห้อง 6201
เลขที่ 999 หมู่ 5 ต.ศาลายา อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม 73170

ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณครับ.
แต่ขอข้อมูลเวลาว่าโอนเวลาไหนด้วยครับ เช่น 17:45
(ของธนาคารกรุงเทพ วันที่ 20 มีคนสั่งมา 4 เล่ม แยกไม่ได้ครับ )

อันนี้เป็นวีดิโอที่ผมแนะนำหนังสือคร่าว ๆ นะครับ เพิ่งรับมาจากร้านเมื่อวาน

21 กรกฎาคม 2011 07:12 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
เหตุผล: add pic
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้