หัวข้อ: ข้อสอบ IMO 2011
ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 กรกฎาคม 2011, 17:34
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Thumbs up

เป็นว่า 3 ทอง 2 เงิน 1 ทองแดง เป็นสถิติดีที่สุดของตอนนี้เลยนะครับ ขยับใกล้จีนทุกที

สิงค์โปร์ปีนี้มาแรงจริง ๆ บางทีอีกสัก 5 ปี ไทยอาจจะได้แชมป์โลกร่วมกับจีนสักครั้งก็เป็นไปได้อยู่นะครับ.

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Real Matrik View Post
ปล. เวียดนาม ญี่ปุ่น เขาไม่สนใจเหรียญพวกนี้แล้วหรือ
เวียดนามหล่นลงไปมากจริง ๆ แต่ญี่ปุ่นก็ยังอยู่ในเส้นอยู่นะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้