ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 กรกฎาคม 2011, 21:26
Influenza_Mathematics's Avatar
Influenza_Mathematics Influenza_Mathematics ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Influenza_Mathematics is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Keehlzver View Post
พูดกันดีๆก็ได้นะครับ ไม่เห็นจะต้องถากถางกันแบบนี้ ที่นี่เป็นเว็บบอร์ดแห่งการแบ่งปัน ใครมีอะไรดีๆก็แชร์กันไป ถ้าไม่รู้จริงๆก็มีคนเข้ามาบอก แม้ว่าจะมีคนเข้ามาบอกแล้วว่าต้องทำยังไง แต่ถ้าคนที่เขาเข้ามาอ่านยังจับจุดไม่ได้ ก็ต้องมีคนเข้ามาบอกอีกนั่นแหละครับว่า ให้จับตรงไหน ถ้าคนที่เข้ามาอ่านฝึกมามากพอมองออกก็ดีไป แต่คนที่ไม่รู้จริงๆแล้วเข้ามาอ่านเฉยๆ ยังไม่ได้สมัครสมาชิกด้วยซ้ำยังไงก็ต้องมีบ้าง เห็นแก่คนพวกนี้บ้างนะครับ อย่าทำเหมือนกับว่าเว็บบอร์ดคือสนามประชันความรู้กันว่าทุกๆคนที่เข้ามาจะต้องเก่งมากๆ เคารพความต่างนะครับ
อืม ... ถ้าพูดอะไรแรง ๆ ไปก็ขอโทษด้วยครับ ผมคงใจร้อนไปหน่อยครับ จะเอาส่วนนี้ไปปรับปรุง