ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 สิงหาคม 2011, 23:06
September September ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

September is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ student111 View Post
ผมให้ลูกเรียนที่บ้านวิชากร ตรงเซ็นทรัลปิ่นเกล้า เป็นตัวต่อตัวกับกลุ่มเล็กมาก เเค่หกคน มีลูกสามคนให้เรียนตั้งเเต่คนโตอยู่ ป.3 ตอนนี้คนโตอยู่ ม.4 เเล้วครับ ลองเข้าไปดูในเว็บนะครับ เห็นว่ามมีสอนตามบ้านด้วยเลยเเนะนำ www.baanvichkorn.com
สมัครสมาชิกเพื่อมาโพสเลยรึเปล่าเนี่ย