ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 กันยายน 2011, 21:17
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คusักคณิm View Post
ก่อนหน้าไม่ค่อยมีเวลา เลยห่างหายไปนานนน ...
คิดถึงทุกๆคนนะครับ เป็นไงกันบ้าง ?
เข้ามาก็ต้องกล่าวว่า

สวัสดี

แสดงว่าตอนนี้มีเวลาแล้ว ว่าแต่ว่าไปหาเวลาจากไหน บอกกันมั้งนะ

ที่ว่าคิดถึงทุกๆคนนะ ตอนนี้สมาชิกมี 16377 คน แล้วนะครับ เกรงว่าพอคิดถึงคนที่ 16377 เวลาก็หมดพอดี

เป็นไงกันบ้าง อย่างที่เห็นครับ

นานๆ แวะมาที..หายคิดถึงหรือยังครับ ยังต้อนรับเหมือนเดิม

ก่อนออกตามธรรมเนียม ก็ต้องกล่าว

ขอบคุณ ไม่ใช่เอาขนมจีบซาลาเปามั้ยครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้