ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 กันยายน 2011, 23:40
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

ตอนแรกที่เห็นนึกว่าเคยเห็นที่จามจุรีสแควร์ แต่พออ่าน #2 ที่ลิงค์ให้ ก็คิดว่าคงจำผิด เพราะเค้าไม่จำหน่ายตามศูนย์หนังสือ แต่ก็ยังตะงิดตะงิดอยู่ในใจเหมือนกันว่าเคยเห็นหนังสือของ High Speed วางขายอยู่เหมือนกัน เลยคอมเมนต์ให้ไม่ถูก แต่ดูจากโฆษณาชวนเชื่อประกอบกับราคา ก็อาจจะทำให้ดูน่าสนใจ คุณหมอทำโจทย์ในนี้ยังไม่พออีกหรือครับ อีกอย่างถ้าอยากรู้ว่าดีหรือไม่สามารถดูได้ทางอ้อมแต่ไม่แน่เสมอไป ก็เข้าไปดูเทคนิคหรือ โจทย์ในเว็บซึ่งส่วนใหญ่ต้องเอาเจ๋งๆมาลง ได้ลองเข้าไปดูเว็บที่ว่า หัวข้อ สูตรลัดหรือยัง เพื่อประกอบการตัดสินใจ แต่ยังไงสู้ดูของจริงไม่ได้

ปล.ไม่ต้องถามผมนะครับ ถ้าเป็นผมจะซื้อมั้ย คำตอบ คือ ไม่ซื้อ เพราะ ผมถนัดของฟรีครับ หรือไม่ก็ชอบเฉลยเองมากกว่า
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้