ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 กันยายน 2011, 18:44
<<'''lB@Wl'''>>'s Avatar
<<'''lB@Wl'''>> <<'''lB@Wl'''>> ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

<<'''lB@Wl'''>> is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ FudoAllen View Post
ชาวอังกฤษรึป่าวครับ
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ bossktt View Post
น่าจะเป็นชาวอังกฤษนะครับ

ใช่ค่ะ
จะเป็นเเบบนี้นะคะ

ชื้อชาติ บ้าน สัตว์เลี้ยง เครื่องดื่ม ยี่ห้อบุหรี่

หลังที่1 นอร์เวย์ สีเหลือง เเมว น้ามส้ม Dunhill

หลังที่2 เดนมาร์ก สีฟ้า เเฮมสเตอร์ ชา Blend

หลังที่3 อังกิด สีเเดง นก นม Pall Mall

หลังที่4 เยอรมัน สีเขียว ปลา กาเเฟ Prince

หลังที่5 สวีเดน สีขาว หมา เบียร์ Blue Master

09 กันยายน 2011 17:37 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ <<'''lB@Wl'''>>
เหตุผล: เปลี่ยนชื่อยี่ห้อบุหรี่
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้