ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 กันยายน 2011, 16:15
PoomVios45's Avatar
PoomVios45 PoomVios45 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

PoomVios45 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post
ดูท่าแล้วอาจจะไม่มีบริการจัดส่งทางไปรษณีย์ เพราะทางเจ้าหน้าที่ศูนย์ใหญ่ที่ลาดพร้าว ตอบแบบแบ่งรับแบ่งสู้.....รอถามพี่บุ๋มก่อน ก็ดูแปลกดีขอซื้อหนังสือแค่เล่มเดียว ต้องรอถามเจ้าของศูนย์ คงจะจำหน่ายให้แต่ลูกศิษย์
ที่ศูนย์งามวงศ์วาน....ไม่มีวางครับ ไม่ต้องไปให้เสียเวลา และตามศูนย์ต่างๆก็ไม่รับสั่งหนังสือด้วย เหลือแต่สั่งที่ศูนย์ใหญ่
ซือแป๋ครับผมอยากได้อยากเห็นวิธีแก้โจทย์เท่านั้น และอยากได้โจทย์แปลกๆเพิ่มเติมเท่านั้นเองครับ
ขอบคุณมากครับคุณPoomVios45....ขอบคุณในความเอื้อเฟื้อและน้ำใจครับ
คุณกิตติ วันนี้ผมซื้อมาให้ 1 เล่มแล้ว ขอชื่อที่อยู่และจะจัดส่งไปให้นะครับ....
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้