ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 กันยายน 2011, 10:44
PoomVios45's Avatar
PoomVios45 PoomVios45 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

PoomVios45 is on a distinguished road

วันนี้ส่งให้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว เป็น EMS. # EI370902138TH

ติดตามพัสดุได้ที่นี่ ...

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

แสดงค่าใช้จ่้ายทั้งหมด แจกแจงเป็นดังนี้ ..

ค่าหนัีงสือ 99 บาท
ค่าซอง 12 บาท
ค่าส่ง EMS 37 บาท
ค่าน้ำมัน ฟรี

เพราะฉะนั้น รวมเป็นเงิน = 99 + 12 + 37 + ฟรี = น้ำใจ ...

ตอบ น้ำใจ ครับ ...

แสดงวิธีทำเหมือนวิชาเลขเลย ... 55555

ในโลกแห่งความวุ่นวาย ... ในความคิดส่วนตัวว่า .. น้ำใจ เป็นสิ่งที่ขาดหายไปในโลกแห่งนี้..

ผมเป็นคนที่ไม่ฉลาด LaTeX ก็ใช้ไม่เป็น ..พยายามสอนลูกในวิชาเลข ... ผมก็ไม่เข้าใจหลาย ๆ เรื่อง ...
ก็อาศัยที่นี่ เป็นที่พึ่ง ที่พักพิง หรือว่าเป็นอาจารย์ของกระผม ก็ว่าได้ ..

ถ้าดูดี ๆ ผมจะถามคำถามค่อนข้างมาก ..
บางครั้งคิดเลขไม่ออก ก็ขอรบกวนที่นี่แหละ ที่ให้ความกระจ่าง..

ผมต้องขอขอบคุณ คุณ yellow banker gon คusักคณิm และอีกหลาย ๆคน ที่ไม่ได้กล่าวถึง..

ที่กล่าวมา ก็หมายความว่า ผมได้น้ำใจจากที่นี่ ... ผมก็ให้น้ำใจกับคนในที่นี่ได้ ..
ผมไม่ใช่คนรวย หรือมีเงินมากมาย ..
แต่ผมอยากเห็นการมีน้ำใจที่ดี ๆ ในโลกใบนี้ โดยเริ่มจากที่นี่...

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้