ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 สิงหาคม 2006, 18:45
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
อืม ครับ ข้อสอบในแต่ละตอน มียากง่ายไม่เสมอกันจริงครับ(โดยเฉพาะปีก่อนๆ) ไม่ทราบว่า ผู้ออกข้อสอบตั้งใจจริงรึเปล่า แต่ข้อสอบในปีนี้ก็ยังพอโอเคครับ ไม่มีข้อที่ยากเวอร์ๆเกินไปซักเท่าไร

เรื่องคะแนนก็เหมือนกันครับ เพราะคะแนนไม่ค่อยเป็นที่น่าพอใจเลยครับ >< แต่ก็ไม่อยากไปพูดอะไรมาก (ยังพยายามคิดในแง่ดีว่าเราพลาดเอง) แล้วมีคะแนนของบางคนที่สูงๆในแต่ละตอน ทำให้ไม่น่าผิดพลาดที่ตัวเฉลย ถ้าจะมีปัญหาคงเป็นที่คนตรวจ หรือการบันทึกคะแนนมากกว่า
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้