ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 เมษายน 2006, 23:58
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road
ขอบคุณ คุณ nongtum ที่ช่วยตรวจทานให้ครับ

เดี๋ยวผมคงต้องตรวจงาน และรวมคะแนนขั้นต้นไว้ก่อนดีกว่า ก่อนจะทะลักท่วมท้น ไปกว่านี้

อ้อ ! มีข่าวดีมาบอก คือผมจะแปะเพิ่มให้อีก 5 ข้อ เพราะรู้สึกจะขาดคำถามสไตล์ ม.ปลายไป

โดยผมจะแปะไว้ที่กระทู้นี้ ตอนเวลา 10.00 ของวันแรงงานแห่งชาตินะครับ ส่วน deadline เหมือนเดิม

ส่วนข้อทักท้วงของคุณ M@gpie เดี๋ยวผมไปเช็คอีกที และจะมาบอกให้เร็วที่สุด (แต่ผมว่าไม่น่ามีปัญหานะ)

แล้วคุณ M@gpie ก็อย่าเพิ่งถอดใจแพ้เด็กนะครับ

p.s. สำหรับเรื่องห้ามแก้ คงต้องหยวนๆแล้วล่ะมั้ง แต่รอบหน้าอย่าทำนะค้าบ

01 พฤษภาคม 2006 00:02 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ passer-by
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้